So sánh Tivi LED 3D Sony KDL-47W804A và Tivi LED LG 60LB561T
Đăng bởi: Bien tap vien
| Bảng so sánh Tivi LED 3D Sony KDL-47W804A (47W804A) và Tivi LED LG 60LB561T - 60 inch | |
Tivi LED 3D Sony KDL-47W804A (47W804A) |
Tivi LED LG 60LB561T - 60 inch |
So sánh về năm ra mắt |
2013 |
So sánh về hãng sản xuất |
Sony |
LG |
So sánh về xuất xứ |
Malaysia |
Việt Nam |
So sánh về kích thước màn hình |
47 inch |
60 inch |
So sánh về loại tivi |
Tivi LED 3D |
Tivi LED |
So sánh về độ phân giải |
Full HD (1920 x 1080) |
Full HD (1920 x 1080) |
So sánh về công suất tiêu thụ điện |
47W |
60W |
So sánh về kết nối |
USB, HDMI, LAN |
USB, HDMI |
So sánh về tính năng |
Tốc độ xử lý hình ảnh TruMotion đến 400Hz biến những hình ảnh 2D trở nên mượt mà hơn. Chip xử lý Triple XD Engine mạnh mẽ và thông minh giúp tivi có giao diện mượt mà. Âm thanh vòm sống động giúp âm thanh như thật. |