Internet Tivi Sony 40 Inch KDL-40W660E
Đăng bởi: Bien tap vien
Thiết kế hiện đại, bắt mắt
Internet Tivi Sony 40 inch KDL-40W660E sở hữu kiểu dáng mỏng ấn tượng, đem lại cảm giác hiện đại, tinh tế. Máy sở hữu tông màu đen cùng thiết kế viền nhựa mỏng tạo nên điểm nhấn mạnh mẽ cho thiết kế nội thất của ngôi nhà bạn.
Internet Tivi Sony 40 Inch KDL-40W660E - Thiết kế trang nhã
Khả năng hiển thị ấn tượng
Internet Tivi Sony được trang bị màn hình 40 inch cùng độ phân giải Full HD, cho hình ảnh chi tiết, sống động. Bên cạnh đó, để nâng cao chất lượng hiển thị, hãng còn ứng dụng trên tivi Sony với loạt các công nghệ hình ảnh tiên tiến:
Internet Tivi Sony 40 Inch KDL-40W660E - Hình ảnh chân thực
Âm thanh sống động
Hãng đã tích hợp vào tivi Sony của mình 2 loa với tổng công suất tới 10W, cho âm thanh vang dội, mạnh mẽ. Bên cạnh đó, Internet Tivi Sony KDL-40W660E còn được Sony trang bị cho các công nghệ âm thanh ấn tượng:
Internet Tivi Sony 40 Inch KDL-40W660E - Âm thanh trong trẻo, cuốn hút
Xem truyền hình kỹ thuật số miễn phí
Giao diện cải tiến, nhiều tính năng hơn
Internet Tivi Sony 40 Inch KDL-40W660E - Thỏa sức kết nối internet
Chia sẻ dữ liệu tiện lợi, dễ dàng
Internet Tivi Sony 40 Inch KDL-40W660E - Kết nối dễ dàng hơn
Nhìn chung, Internet Tivi Sony 40 inch KDL-40W660E mang trong mình thiết kế ấn tượng, với khả năng hiển thị hình ảnh vượt trội cùng công nghệ âm thanh tân tiến. Đây xứng đáng là sự lựa chọn tuyệt vời cho gia đình bạn.
Lê Thị Tố Uyen
mua trả góp có được quà ko ạ?
TNTrọng NguyênQuản trị viên
Chào anh,
Mong phản hồi từ anh.
vĐnguyễn văn Định
chào tôi muốn mua tivi Sony40" kdl ko trả góp là bao nhiêu
MTMinh Trí
Chào anh!
Mong phản hồi từ anh!
dkNguyen dien khanh
xxxx299231 lien he tu van giup e dc k ạk
TNTrọng Nguyên
Bên em đã nhận thông tin từ anh, sẽ có nhân viên liên hệ với anh trong 30 phút nữa nha anh.
Chúc anh buổi chiều vui vẻ.
dkNguyen dien khanh
Co the tai zalo hoac fb we may dc hk ad
TNTrọng Nguyên
NDNinh Duy
Thông tin đến anh,
Vào youtube bị vậy là sau , có phải hư k
MTMinh ThôngQuản trị viên
Chào anh Hi,
Phiền anh cung cấp thêm thông tin để bên em kiểm tra để hỗ trợ chi tiết cho anh ạ.
Tivi này không có cổng optical hả anh chị
Vũ Quỳnh
Chào anh Linh,
Internet Tivi Sony 40 Inch KDL-40W660E có hỗ trợ cổng quang Optical ạ, anh dùng adapter kết nối vào cổng 3.5 mm sẽ ra cổng Optical anh nha.